Bộ nguồn Autonics SPA-075-24
20:50 ICT Thứ năm, 14/05/2026
Danh mục
Trang nhất » Sản phẩm » Autonics
Bộ nguồn Autonics SPA-075-24
Thứ hai - 22/07/2019 10:48
Bộ nguồn Autonics SPA-075-24
 - Nguồn cấp : 100- 240 VAC
  - Công suất : 75W
  - Điện áp : 12 VDC ,  24VDC
  - Dòng điện : 3,2A